คอนโดชั้นล่าง 75 ตร.ม. วิวสวน ในอำเภอสามร้อยยอด ประจวบคีรีขันธ์

แกรนด์ มารีน่า เรสซิเดนซ์ สามร้อยยอด, ประจวบคีรีขันธ์
Price: ฿ 6,300,000
Rental: ฿ 30,000 /month
พิมพ์
คอนโดมิเนียม
ขนาด
75 ตร.ม
ห้องนอน
2
ห้องน้ำ
2
รายละเอียด
อ้างอิง: LAZ178621
พิมพ์: คอนโดมิเนียม
ขนาดภายใน: 75
ราคาต่อ ตร.ม.:: ฿ 84,000
ห้องนอน: 2
ห้องน้ำ: 2

เกี่ยวกับรายการนี้

 
คอนโดมิเนียม 2 ห้องนอน พร้อมสวนส่วนตัว – สามร้อยยอด ประจวบคีรีขันธ์

พื้นที่ใช้สอย 75 ตร.ม. | ชั้น G (Ground Floor) | กรรมสิทธิ์แบบ Freehold

สัมผัสประสบการณ์การอยู่อาศัยที่ใกล้ชิดธรรมชาติในคอนโดมิเนียมสไตล์โมเดิร์นโลว์ไรส์ ยูนิตชั้นล่างที่โดดเด่นด้วยเลย์เอาต์โปร่งโล่งและการเชื่อมต่อพื้นที่ภายในสู่สวนส่วนตัวได้อย่างสมบูรณ์แบบ

จุดเด่นและรายละเอียดภายในยูนิต
Garden Living: ห้องนั่งเล่นและส่วนรับประทานอาหารแบบ Open-plan เชื่อมต่อกับเฉลียงพักผ่อนและสวนส่วนตัวผ่านประตูกระจก Full-height รับแสงธรรมชาติและลมถ่ายเทตลอดวัน
โมเดิร์นดีไซน์: ตกแต่งครบพร้อมเข้าอยู่ (Fully Furnished) ด้วยเฟอร์นิเจอร์ไม้และหวายที่ให้ความรู้สึกอบอุ่น พื้นลามิเนตลายไม้โทนสว่าง และระบบไฟดาวน์ไลท์สร้างบรรยากาศผ่อนคลาย
ครัวยุโรปบิวท์อิน: ชุดครัวสีขาวสไตล์มินิมอลพร้อมอุปกรณ์ครบครัน (เตาไฟฟ้า, เตาอบ, อ่างล้างจาน) และพื้นที่จัดเก็บที่จัดสรรอย่างเป็นระเบียบ
ห้องนอนและห้องน้ำ: 2 ห้องนอนขนาดใหญ่พร้อมตู้เสื้อผ้าบิวท์อินกระจกสูงจรดเพดาน ห้องน้ำดีไซน์หรูแยกโซนเปียก-แห้งด้วยฉากกั้นกระจกและสุขภัณฑ์แบบแขวนผนัง (Wall-hung)

ทำเลและบรรยากาศโครงการ

Nature's Retreat: ตั้งอยู่ในอำเภอสามร้อยยอด ท่ามกลางบรรยากาศภูเขา ลำน้ำ และวิถีชีวิตริมฝั่งทะเลที่เงียบสงบ
Privacy & Security: ยูนิตชั้นล่างมาพร้อมรั้วพุ่มไม้เพิ่มความเป็นส่วนตัว และประตูทางเข้าสวนที่แยกเป็นสัดส่วน พร้อมทางเดินร่มรื่นรอบโครงการ
Investment Value: ด้วยสิทธิ์การถือครองแบบ Freehold และฟังก์ชันที่ตอบโจทย์ทั้งการพักผ่อนระยะยาวและการปล่อยเช่า จึงเป็นทรัพย์สินที่คุ้มค่าในทำเลที่กำลังเติบโต

คุณสมบัติ
คอนโดมิเนียม
รหัสคุณสมบัติ: LAZ178621